macorin


 ฝ่ายสนับสนุน

นางภัทรา ปรีชาวีรกุล

Mrs.Pattra Preechaveerakul


เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ชำนาญการ
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282321
e-mail: pattra.p@psu.ac.th

นางปัณฑิตา บุลวรรณ์

Mrs.Panthita Bullawan


นักวิชาการการเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282320
e-mail: salinee.t@psu.ac.th

นางสาวสุกัญญา ทองแสงแก้ว

Miss Sukanya Thongsangkaew


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: sukanya.t@psu.ac.th

นางมณฑิชา จิระจรัส

Mrs.Monticha Jirajaras


นักวิทยาศาสตร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: monticha.p@gmail.com

นางสาววรรณิศา รัตนา

Miss Wannisa Rattana


นักวิชาการคอมพิวเตอร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: wannisa.ra@psu.ac.th

นางสาวจุติพร สาเหล้

Miss Jutiborn Saley


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: namwwhan@gmail.com

นายไกรศรัญญ์ จิตรหลัง

Mr.Kraisaran Jitlang


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: Kraisaran07@gmail.com

นางสาวเจนจิรา สุดปราง

Miss Jenjira Sudprang


ผู้ช่วยนักวิจัย
หมายเลขห้อง: B01
เบอร์โทร.:
e-mail: jenjira.sudprang@gmail.com

นางสาวกานต์ธิดา พาหุรัตน์

Miss Kanthida Pahurat


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุนด้านงานสำรวจชีววิทยาและสัตว์น้ำ
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: kanthidaphr@gmail.com

นางสาวพิรญาณ์ รัตโนดม

Miss Piraya Rattanodom


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุนด้านเศรษฐสังคมและความต้องการของประชาชน
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: piraya.pp55@gmail.com

นางสาวโชติรส ล้วนเส้ง

Miss Chotiros Luanseng


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุนด้านงานธุรการและบริหารงานทั่วไป
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: chotiros.zomsri@gmail.com

นายกฤษฎา ฤทธิเดช

Mr.Kritsada Rittidet


ผู้ปฎิบัติงานสนับสนุนด้านการประชาสัมพันธ์โครงการและสำรวจความคิดเห็นของประชาชนในพื้นที่
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: bil.fin38@gmail.com

นางสาววนิดา ฟุ้งเกียรติไพบูลย์

Miss Wanida Fungkiatpaiboon


การเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: wanida.f@psu.ac.th