macorin


 ฝ่ายสนับสนุน

นางภัทรา ปรีชาวีรกุล

Ms.Pattra Preechaveerakul


เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ชำนาญการ
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282321
e-mail: pattra.p@psu.ac.th

นางปัณฑิตา บุลวรรณ์

Ms.Panthita Bullawan


นักวิชาการเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282320
e-mail: salinee.t@psu.ac.th

นางสาวสุกัญญา ทองแสงแก้ว

Ms.Sukanya Thongsangkaew


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: sukanya.t@psu.ac.th

นางมณฑิชา จิระจรัส

Ms.Monticha Jirajaras


นักวิทยาศาสตร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: monticha.p@gmail.com

นางสาววรรณิศา รัตนา

Ms.Wannisa Rattana


นักวิชาการคอมพิวเตอร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: wannisa.ra@psu.ac.th

นางสาวจุติพร สาเหล้

Ms.Jutiborn Saley


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: namwwhan@gmail.com

นายไกรศรัญญ์ จิตรหลัง

Mr.Kraisaran Jitlang


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: Kraisaran07@gmail.com

นายสาโรจน์ แซ่ลี้

Sarote Saelee


นักวิชาการคอมพิวเตอร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: sarote.lee@gmail.com

นางสาวเจนจิรา สุดปราง

Ms.Jenjira Sudprang


ผู้ช่วยนักวิจัย
หมายเลขห้อง: B01
เบอร์โทร.:
e-mail: jenjira.sudprang@gmail.com

นางสาวกานต์ธิดา พาหุรัตน์

Ms.Kanthida Pahurat


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ด้านการประชาสัมพันธ์โครงการและมวลชนสัมพันธ์
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: kanthidaphr@gmail.com

นางสาวโชติรส ล้วนเส้ง

Ms.Chotiros Luanseng


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุนด้านงานธุรการและบริหารงานทั่วไป
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.:
e-mail: chotiros.zomsri@gmail.com

นางสาววนิดา ฟุ้งเกียรติไพบูลย์

Ms.Wanida Fungkiatpaiboon


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ที่ปรึกษางานการเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: wanida.f@psu.ac.th

นางสาวพจนลักษณ์ ตรีอุดม

Ms.Phojanalak Treeudom


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ด้านงานธุรการและบริหารงานทั่วไป
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: phojanaluk.t@gmail.com