macorin


 ฝ่ายสนับสนุน

นางภัทรา ปรีชาวีรกุล

Ms.Pattra Preechaveerakul


เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ชำนาญการ
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282321
e-mail: pattra.p@psu.ac.th

นางปัณฑิตา บุลวรรณ์

Ms.Panthita Bullawan


นักวิชาการเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: A01
เบอร์โทร.: 074-282320
e-mail: salinee.t@psu.ac.th

นางสาวสุกัญญา ทองแสงแก้ว

Ms.Sukanya Thongsangkaew


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: sukanya.t@psu.ac.th

นางมณฑิชา จิระจรัส

Ms.Monticha Jirajaras


นักวิทยาศาสตร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: monticha.p@gmail.com

นางสาวโชติรส ล้วนเส้ง

Ms.Chotiros Luanseng


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุนด้านงานธุรการและบริหารงานทั่วไป
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: chotiros.zomsri@gmail.com

นางสาววนิดา ฟุ้งเกียรติไพบูลย์

Ms.Wanida Fungkiatpaiboon


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ที่ปรึกษางานการเงินและบัญชี
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: wanida.f@psu.ac.th

นายไกรศรัญญ์ จิตรหลัง

Mr.Kraisaran Jitlang


นักวิชาการอุดมศึกษา
หมายเลขห้อง: D03
เบอร์โทร.: 074-282333
e-mail: kraisaran.j@psu.ac.th

นางสาวพจนลักษณ์ ตรีอุดม

Ms.Phojanalak Treeudom


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ด้านงานธุรการและบริหารงานทั่วไป
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: phojanaluk.t@gmail.com

นางสาวชยาภรณ์ ประพิณพาณิชย์

Ms.Chayaporn Prapinpanich


ผู้ปฏิบัติงานสนับสนุน ด้านบัญชีและการเงิน
หมายเลขห้อง: D05
เบอร์โทร.: 074-282325
e-mail: prapinpanich@gmail.com

นายปฐมพงศ์ พรามณีโชติ

Mr.Pathompong Pramneechote


ผู้ปฏิบัติงานตำแหน่งผู้ช่วยนักวิจัย
หมายเลขห้อง: B01
เบอร์โทร.:
e-mail: pram_pathompong@hotmail.com

ศรุตา หมัดยุโส๊ะ

Ms.Saruta Madyusoh


นักวิชาการคอมพิวเตอร์
หมายเลขห้อง: A03
เบอร์โทร.: 074-282323
e-mail: saruta3933@gmail.com