macorin


 ฝ่ายวิชาการ

ผศ.ดร. โรจนัจฉริย์ ด่านสวัสดิ์

Assist.Prof. Dr.Rotchanatch Darnsawasdi


รักษาการแทนผู้อำนวยการสถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง
หมายเลขห้อง: A02
เบอร์โทร.: 074-282322, 074-286802
e-mail: rotchanatch.d@psu.ac.th

ผศ.ดร.เยาวนิจ กิตติธรกุล

Assist.Prof.Dr.Jawanit Kittitornkool


ที่ปรึกษาผู้อำนวยการสถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง ฝ่ายสื่อสารองค์กรและพัฒนาบุคลากร
หมายเลขห้อง: C02
เบอร์โทร.: 074-282332
e-mail: jawanit@gmail.com

ดร.พลชาติ โชติการ

Dr. Ponlachart Chotikarn


รักษาการแทนรองผู้อำนวยการสถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง ฝ่ายนวกรรมวิจัย
หมายเลขห้อง: A05
เบอร์โทร.: 074-282335
e-mail: ponlachart.c@psu.ac.th

ผศ.ดร.ศิริพร ประดิษฐ์

Assist.Prof. Dr. Siriporn Pradit


รักษาการแทนรองผู้อำนวยการสถาบันทรัพยากรทะเลและชายฝั่ง ฝ่ายวิชาการ
หมายเลขห้อง: B02
เบอร์โทร.: 074-282329
e-mail: siriporn.pra@psu.ac.th

รศ.ดร.ประวิทย์ โตวัฒนะ

Assoc.Prof. Dr. Prawit Towatana


อาจารย์
หมายเลขห้อง: A02
เบอร์โทร.: 074-282324
e-mail: prawit.t@psu.ac.th

ดร.มนัสวัณฏ์-แสงศักดา ภัทรธำรง

Dr. Manasawan Saengsakda Pattaratumrong


อาจารย์
หมายเลขห้อง: A04
เบอร์โทร.: 074-282328
e-mail: manasawan.s@psu.ac.th

ดร.เมธิณี อยู่เจริญ

Dr. Mathinee Yucharoen


อาจารย์
หมายเลขห้อง: B03
เบอร์โทร.: 074-282327
e-mail: mathinee_yucharoen@hotmail.com

ศ.ดร.เสาวภา อังสุภานิช

Prof. Dr. Saowapa Angsupanich


อาจารย์ผู้มีความรู้ความสามารถพิเศษ
หมายเลขห้อง: B04
เบอร์โทร.: 074-282334
e-mail: saowapa.a@psu.ac.th

ผศ.ดร.จารุณี เชี่ยววารีสัจจะ

Assist. Prof. Dr. Jarunee Chiayvareesajja


อาจารย์พิเศษ
หมายเลขห้อง: B03
เบอร์โทร.: 074-282331
e-mail: jarunee.ch@psu.ac.th

ผศ.ดร.อำนวย สิทธิเจริญชัย

Assist.Prof.Dr. Amnuay Sitticharoenchai


อาจารย์พิเศษ
หมายเลขห้อง:
เบอร์โทร.:
e-mail: sittiben@psu.ac.th

พลเรือตรี ดร.ประวิทย์ พิพิธโกศลวงศ์

Rear Admiral Dr.Prawit Bibithkosolvongse


อาจารย์พิเศษ
หมายเลขห้อง:
เบอร์โทร.:
e-mail: prawit.b@psu.ac.th

ดร.กรอร วงษ์กำแหง

Dr. Koraon Wongkamhaeng


อาจารย์พิเศษ
หมายเลขห้อง: B04
เบอร์โทร.: 074-282334
e-mail: koraon@gmail.com

Dr. Yong Koo Jin

Dr. Yong Koo Jin


PostDoc
หมายเลขห้อง: B01
เบอร์โทร.:
e-mail:

ดร.ธวัลรัตน์ กอบเกียรติถวิล

Dr. Thawanrat Kobkeatthawin


PostDoc
หมายเลขห้อง: B01
เบอร์โทร.:
e-mail: